Saturday, 13 April 2013

SCANDLE KUHUSU VIDEO YA LYPSO YA SIZE YANGU INAKUJA WAKATI MAJID ANAMALIZIA VIDEO YAKE,.NA JEE MATOKEO YA MTIHANI KWA KIM WA LAVICHUNARE YA KIDATO CHA NNE UNAYAJUA?? HIZI HAPA HABARI KAMILI,...

Baada ya kutoke kutoeleweka siku ya ijumaa katika klabu ya fun fun mtwapa ambako kulikuwa ni siku ya kutolewa kwa video ya lypso ya SIZE YANGU mengi yaliweza kuongewa kumshtumu j blessing na mdogo wake,.yalitokea haya baada ya cd ambayo ilikuja siku hiyo kupatikana ikiwa haina chochote ndani na hivyo basi kufanya mashabiki wapandishe mori na ndipo kampuni ya diggitall pictures ikaamua kuziba pengo na kutuliza mashabiki kwa kuleta video mpya ya DOGO RICHIE YA SINA RAHA,..ila ikasemekana kwamba video itatoka baada ya siku tano,..NA wakati huo huo ni pale video ya MAJID KULEKULE USWAZI INAMALIZIKA na kuandaliwa bonge la sherehe kwa siku ya kuadhimishwa kwa hiyo video,. NA PIA kuna tetesi kwamba kim lavichunare hana furaha kupitia mtihani wake wa kidato cha nne na inasemekana kwamba huenda ikawa amebuma shuleni na kupata jembe,..TUliweza kuongea naye kupitia simu na kutueleza haya,.I SAY WATU WANA MENGI YA KUSEMA NA NI RUHUSA KWA MTU KUSEMA CHOCHOTE,.......


MAJID KULEKULE


 LYPSO WA CATE
  
KIM WA LAVICHUNARE
 LAVICHUNARE


No comments: